The Prince of Tennis Thailand Fansite
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Prince of Tennis Thailand Fansite

the Prince of Tennis SQUARE Your #1 PoT Thailand Fansite

บ้านPortal*ค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
WE "RE BACK!

Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ>

Go down 
f_kuni
Timcanpy
Ceramic
Sisyoyo
sensen
Jenife
PRINCEFUJI
anyka
chakwang
meiner
Le_paysage
15 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Le_paysage
Subtitute Player
Le_paysage

Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ> Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ>   Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ> EmptySat May 09 2009, 22:22

เห็นพี่อ๊อฟเอาภาพปรินซ์ฉบับร้านกาแฟมาลง (เป็น Coffe Prince กันเลยทีเดียว) ก็เลยลงเพิ่มเติมให้ คงไม่ว่ากันนะคะ จะได้แลกเปลี่ยนรูปภาพกันได้เยอะขึ้น ^^ (ภาพอาจจะไม่คมเท่าไหร่ ขออภัยด้วยค่ะ)

Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ> 91185979

Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ> 75251494

Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ> 30810387

Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ> 66345950

Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ> 39083839

Credit อันนี้ก็จำไม่ได้เหมือนกันว่าเอามาจากไหน ขอบคุณเจ้าของภาพไว้ ณ ที่นี้ด้วยค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
meiner
Real Player
Real Player
meiner

Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ> Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ>   Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ> EmptySat May 09 2009, 22:59

โอ้~
coffee prince ของจริงเลยแหะ

thank ^ ^
chakwang
Third Year Student
chakwang

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ>   Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ> EmptySun May 10 2009, 21:49

น่ากินทุกเมนูเลยนิพี่วิว

จะว่าไปแชไปหามากินบ้างดีฟ่าไปละครับ
เดี๋ยวซื้อมาฝากนะพี่วิว
anyka
Jr. Representative Player
Jr. Representative Player
anyka

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ>   Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ> EmptyMon May 11 2009, 10:45

อยากไปกินจังเลย(แล้วแอบเผลอกินบุคคาลกรในร้านไป)
PRINCEFUJI
Second Year Student
PRINCEFUJI

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ>   Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ> EmptyThu May 14 2009, 18:33

ดีจังเลย Razz
Le_paysage
Le_paysage

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ>   Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ> EmptySat May 16 2009, 20:00

ลืมลงไปภาพนึงค่ะ พลาดไปเสียดายแย่เลย

Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ> 10781624100803

ภาพไม่ชัดเท่าไหร่ ขอโทษจริงๆค่า
Jenife
Jenife

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ>   Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ> EmptySat May 16 2009, 20:40

ช่างเป็นร้านที่น่านั่งจริงๆ มีแต่เจ้าชายทั้งนั้นเลย Smile
sensen
First Year Student
sensen

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ>   Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ> EmptySun May 17 2009, 09:01

โว๊วววววว สุดยอด
ว่าแต่รูปอุฮิคุงน่าจะเป็นน้องยายืนคู่ด้วยนะ 55555
แล้วค่อยเอาแจ๊ะมาเสริมกะบุนบุน เอิกกกส์
ขอบคุณสำหรับรูปมากเลยคับ
Sisyoyo
Sisyoyo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ>   Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ> EmptyMon May 18 2009, 18:25

ขอบคุณนะคะ เห็นแล้วอยากกินขนมเลย

บนจานเลย ฮ่าๆๆๆๆ หิวง่าเเป๋ว~
Ceramic
Ceramic

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ>   Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ> EmptyThu May 21 2009, 20:04

อยากเข้าไปนั่งร้านนั้นจังเนอะ
มีแต่เจ้าชายทั้งนั้นเลยยย ~
Timcanpy
Timcanpy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ>   Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ> EmptySun May 24 2009, 09:36

อร๊ากกกกกกกก อยากไปกินร้านนี้จังเลยฟุ้ย 55+

แอบแซว...บุนตะคุงน่าจะใส่กระโปรงนะเนี่ย มาดหวานซะ
คู่พี่น้องฟูจิน่ารักโค่ก ช่วยกันทำมาหากิน อิอิ
คู่โมโมะกับไคโดจะช่วยกันขายได้มั้ยเนี่ย..??
f_kuni

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ>   Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ> EmptyTue May 26 2009, 22:19

ร้านนี้เข้าไปละเขินเลยล่ะวิว Embarassed
เค้าไปกินทุกวันเล้ยยยย Razz
Le_paysage
Le_paysage

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ>   Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ> EmptyThu May 28 2009, 16:29

f_kuni พิมพ์ว่า:
ร้านนี้เข้าไปละเขินเลยล่ะวิว Embarassed
เค้าไปกินทุกวันเล้ยยยย Razz

ถูกกกก... ถ้ามีร้านจริงนะ จะยอมเปลี่ยนจากกินข้าววันละสามเวลามาเป็นกินเค้กกะขนมปังแทนเลย 555+ (สรุปโรคอ้วนกะเบาหวานถามหา - -")

ทุกคนที่เข้าร้านนี้จะต้องมีจุดประสงค์แอบแฝงชัวร์เลย lol!
kwan_38
Real Player
Real Player
kwan_38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ>   Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ> EmptyWed Jun 24 2009, 18:04

อ้างอิงจาก :
ถ้ามีร้านจริงนะ จะยอมเปลี่ยนจากกินข้าววันละสามเวลามาเป็นกินเค้กกะขนมปังแทนเลย
เห็นด้วยคร่า
ponta
ponta

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ>   Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ> EmptyFri Mar 12 2010, 08:39

ถ้ามีจริงจะแวะไปทุกวันเลย
nongice
nongice

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ>   Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ> EmptySun Jul 11 2010, 19:49

ว้าวว วว

ถ้ามีจริงๆ จะแวะไปทู้ก ก ก ก วันเลย

(แอบ ไปแทะเล็มบุคลากร หุหุ)
pat_ti13
pat_ti13

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ>   Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ> EmptySat Mar 05 2011, 19:31

มีความคิดว่าถ้าบุนบุนทำงานร้านนี้

เค้กคงหายลงไปในกระเพาะบุนบุนแทน ฮ่ะๆ

ขอบคุณมากๆนะคะ

Prince Cafe' <เพิ่มเติมจากของพี่อ๊อฟค่ะ>
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1