The Prince of Tennis Thailand Fansite
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Prince of Tennis Thailand Fansite

the Prince of Tennis SQUARE Your #1 PoT Thailand Fansite

บ้านPortal*ค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
WE "RE BACK!

ขอถาม??

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
meiner
Real Player
Real Player
meiner

ขอถาม?? Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอถาม??   ขอถาม?? EmptySat Mar 28 2009, 00:29

ปกติถ้าเราสมัครสมาชิกเว็บอะไรเงี้ย
เค้าจะต้องให้เรายืนยัน โดยกดลิงค์ที่เมล์ใช่มั้ยค่ะ
แล้วพอเรากดแล้วมันขึ้นมาว่า
ขอถาม?? Q

แต่สามารถ log in ได้
ถามว่าจะมีผลอะไรรึเปล่า
ขึ้นไปข้างบน Go down
~AoFzii~
Real Player
Real Player
~AoFzii~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอถาม??   ขอถาม?? EmptySat Mar 28 2009, 00:37

- - ไม่เคยเจอเหมือนกันนะครับ หรือว่าจะใช้ข้อมูลอะไรในบอร์ดไม่ได้สมบูรณ์อะเปล่าไม่รู้นะครับ - -
ปล.มีคนบอกมาว่าระบบสมัครสมาชิก แนะนำส่งข้อมูลให้เว็บ Web Master นะครับ เพราะว่าถ้าไม่ มีคนมาบอกว่า เข้าระบบมาได้แต่ได้แค่สมาชิกที่ไม่ได้ยืนยันตนนะครับ ( ได้มาจากแฟนที่เค้ารับจ้างทำเว็บมา + + เค้าเก่ง )

เอาเป็นว่า PM ไปหา Web Master นะครับ
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอถาม??   ขอถาม?? EmptySat Mar 28 2009, 14:49

ตอบไปให้ล่ะนะครับ ^^"
meiner
Real Player
Real Player
meiner

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอถาม??   ขอถาม?? EmptySat Mar 28 2009, 18:49

ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

ขอถาม??
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1