The Prince of Tennis Thailand Fansite
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Prince of Tennis Thailand Fansite

the Prince of Tennis SQUARE Your #1 PoT Thailand Fansite

บ้านPortal*ค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
WE "RE BACK!

วันนี้ขอลองลงรูปบ้างนะครับ

Go down 
gpanda
meiner
codegeass201
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Subtitute Player
Subtitute Player

วันนี้ขอลองลงรูปบ้างนะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: วันนี้ขอลองลงรูปบ้างนะครับ   วันนี้ขอลองลงรูปบ้างนะครับ EmptyThu Apr 02 2009, 19:25

วันนี้เอามาให้เเค่นี้ก่อนนะครับ เฮ้อ!!!ดูถ้าผมจะไม่ค่อยเก่งนะเนี่ยเรื่องการลงรูปเด๋วรอท่านอื่นๆมาลงดีกว่า

วันนี้ขอลองลงรูปบ้างนะครับ 5blarge5d5banimepaper5di

วันนี้ขอลองลงรูปบ้างนะครับ 5blarge5d5banimepaper5dd

วันนี้ขอลองลงรูปบ้างนะครับ Largeanimepaperwallpapeb

วันนี้ขอลองลงรูปบ้างนะครับ 82875432[img]

ยังไงก็ขอบคุณที่รับชมนะครับ
วันนี้ขอลองลงรูปบ้างนะครับ Largeanimepaperscanspri

ภาพที่ฟูจินั่งนั้นเป็นภาพที่ผมชอบที่สุดเลยครับ
วันนี้ขอลองลงรูปบ้างนะครับ Largeanimepaperscanspri
เด๋วมาอัพต่อนะครับ ห่วงเเล้ว

แก้ไขล่าสุดโดย codegeass201 เมื่อ Fri Apr 03 2009, 00:41, ทั้งหมด 3 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
meiner
Real Player
Real Player
meiner

วันนี้ขอลองลงรูปบ้างนะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วันนี้ขอลองลงรูปบ้างนะครับ   วันนี้ขอลองลงรูปบ้างนะครับ EmptyThu Apr 02 2009, 22:19

ขอบคุณค่ะ
santa
gpanda
First Year Student
gpanda

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วันนี้ขอลองลงรูปบ้างนะครับ   วันนี้ขอลองลงรูปบ้างนะครับ EmptyThu Apr 02 2009, 23:10

เนี้ยขนาดยังไม่เก่งยังลงรูปได้ขนาดนี้เลย อิอิ

ขอบคุณนะค่ะสำหรับรูป อิอิ
chakwang
Third Year Student
Third Year Student
chakwang

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วันนี้ขอลองลงรูปบ้างนะครับ   วันนี้ขอลองลงรูปบ้างนะครับ EmptyWed Apr 22 2009, 12:41

ขอบคุณสำหรับรูปรุ่นพี่ฟูจิมากคร๊าบ
น่ารักมากขอรับ
shusukefuji
Real Player
Real Player
shusukefuji

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วันนี้ขอลองลงรูปบ้างนะครับ   วันนี้ขอลองลงรูปบ้างนะครับ EmptyTue May 05 2009, 16:45

FUJI ~* Exclamation

lol! Thx !!
PalmiizdaiiY
Second Year Student
Second Year Student
PalmiizdaiiY

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วันนี้ขอลองลงรูปบ้างนะครับ   วันนี้ขอลองลงรูปบ้างนะครับ EmptyTue Oct 20 2009, 17:49

รูปน่ารักมากมาย

ขอบคุนนะคะ
JANN~RYOKUN
JANN~RYOKUN

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วันนี้ขอลองลงรูปบ้างนะครับ   วันนี้ขอลองลงรูปบ้างนะครับ EmptyTue Nov 03 2009, 20:29

ฟูจิล้วนๆเรยนะค่ะ

ขอบคุนค่ะ♥️

วันนี้ขอลองลงรูปบ้างนะครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1