The Prince of Tennis Thailand Fansite
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Prince of Tennis Thailand Fansite

the Prince of Tennis SQUARE Your #1 PoT Thailand Fansite

บ้านPortal*ค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
WE "RE BACK!

ประกาศเกี่ยวกับผม ~AoFzii~

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
~AoFzii~
Real Player
Real Player
~AoFzii~

ประกาศเกี่ยวกับผม ~AoFzii~ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ประกาศเกี่ยวกับผม ~AoFzii~   ประกาศเกี่ยวกับผม ~AoFzii~ EmptyFri Apr 03 2009, 19:17

น้องๆพี่ๆบางคนเข้ามาอาจจะไม่รู้ว่าผมเป็นใคร

ถ้าอยากรู้ก็ถามจาก น้องเบน มาโกะจัง น้องติ แล้วก็บุ๋มเอาละกันนะครับ

ส่วนผมก็อาจจะหาโอกาสเข้ามาเว็บบ่อยๆนะ กลับบ้านแล้วไม่มีคอมเบื่อก็เบื่อแต่ก็ต้องทำใจ ( เห้อ..เซง )

ข้อมูลยังมีและอีกหลายๆอย่างที่จะเอามาลงอีกเยอะ

รบกวนพี่ๆน้องๆ เฝ้าบอร์ดแถมผมด้วย - - ( ก็มัน..ช่วยไม่ได้นินะ )

เอาเป็นว่าฝากถึงน้องเบนด้วยว่า ลองเช็คกระทู้พี่ด้วยนะถ้าเกิดคนในบอร์ดมีปัญหาก็ตอบแทนพี่หน่อย 1 - 2 วันพี่จะมาออนทีนึงละกันนะ

พี่อาจจะตอบได้ไม่หมดทุกคำถามแล้วถ้าบางคนถามแล้วไม่ได้คำตอบจากกระทู้ผมก็อย่าโกรธผมนะครับ เพราะว่าไม่มีคอมเล่นจริงๆ - -

ผมจะกลับมาออนบ่อยๆแล้วเอาข้อมูลและเอาการ์ตูนมาลงก็วันที่ 22 เดือนนี้นะครับ - -*

เอาละพอละเบื่อ - - เด๋วคนอ่านจะลำคาญเอาซะอีก 555+ ไปละแล้วเดี๋ยวค่อยเจอกันใหม่

เออลืมเรื่องน้อง snitsamanlarp พี่กลับมายะลาแล้วนะ ^^ มีไรก็บอกในกระทู้ได้นะ แล้วจะแวะมาดู ^^ บะบาย
ขึ้นไปข้างบน Go down
codegeass201
Subtitute Player
Subtitute Player
codegeass201

ประกาศเกี่ยวกับผม ~AoFzii~ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศเกี่ยวกับผม ~AoFzii~   ประกาศเกี่ยวกับผม ~AoFzii~ EmptyFri Apr 03 2009, 19:58

มาบ่อยๆนะครับพี่aof ทุกคนรออยู่ 555+
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศเกี่ยวกับผม ~AoFzii~   ประกาศเกี่ยวกับผม ~AoFzii~ EmptyFri Apr 03 2009, 22:19

โอเค ปกติก็ช่วยอยู่แล้ว มีตั้ง เจ๊บุ๋ม พี่นัท 555
meiner
Real Player
Real Player
meiner

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศเกี่ยวกับผม ~AoFzii~   ประกาศเกี่ยวกับผม ~AoFzii~ EmptySat Apr 04 2009, 14:05

ง่า
ไม่มีใครมาให้ข้อมูลดีเลย
กลับมาเร็วนะค่ะ

ประกาศเกี่ยวกับผม ~AoFzii~
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1