The Prince of Tennis Thailand Fansite

the Prince of Tennis SQUARE Your #1 PoT Thailand Fansite

บ้านPortal*Calendarช่วยเหลือค้นหารายชื่อสมาชิกกลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
WE "RE BACK!

Share | 

ประกาศถึงเมมเบอร์ ที่โพส 0!

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ประกาศถึงเมมเบอร์ ที่โพส 0!   Thu Apr 09 2009, 00:01

อะหึ่ม ๆๆๆ!~ เนื่องจากช่วงนี้มีสมาชิกจำนวนมากบางคนสมัครหลายไอดี!
ฉะนั้นผมจึง จะทำการลบเมมเบอร์ที่ยังไม่ได้โพสนะครับ ! โดย มีเวลาให้ถึงวันที่ 30 เมษายน นี้!
ใครที่ถูกลบไป แล้วไม่อ่านช่วยไม่ได้นะครับ และก็จะทำแบบนี้ทุกๆสองเดือนครั้งนะครับ ^^"
ขึ้นไปข้างบน Go down
codegeass201
Subtitute Player

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศถึงเมมเบอร์ ที่โพส 0!   Thu Apr 09 2009, 01:09

เอาเเล้วไง พี่ Admin โหดเเล้ว ระวังให้ดีนะ พวกสมัครเพื่อ เอา เอา เอา อย่างเดียวเนี่ย ไม่โพสอะนะ ระวังตัวเด๋อ

พี่ Admin เเปลงร่างเป็นฉากโหดเเล้ว

ผม เผ่น !!!!!! ก่อนละ คร้าบบบบบบบบบ

พี่เบนครับ ข้างบนล้อเล่นเด๋อ อย่าโกรธนะ เอ้า เผ่นก่อนละครับ
meiner
Real Player
Real Player

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศถึงเมมเบอร์ ที่โพส 0!   Thu Apr 09 2009, 12:47

โหดร้าย
ที่สุดเลย (ได้ข่าวว่าแกก็มีความคิดนี้....meiner)

ใครไม่อยากโดนลบ ID ก็โพสอะไรไว้หน่อยนะค่ะ
snitsamanlarp
Real Player
Real Player

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศถึงเมมเบอร์ ที่โพส 0!   Thu Apr 09 2009, 13:39

meiner พิมพ์ว่า:
โหดร้าย
ที่สุดเลย (ได้ข่าวว่าแกก็มีความคิดนี้....meiner)

ใครไม่อยากโดนลบ ID ก็โพสอะไรไว้หน่อยนะค่ะ

แต่ไม่ใช่มาโพสแต่คำว่า Thx กับ ใส่ Emotion อย่างเดียวน่ะ ยิ่งทำแบบนั้นยิ่งโดนหนักเข้าไปอีก ^^
~AoFzii~
Real Player
Real Player

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศถึงเมมเบอร์ ที่โพส 0!   Thu Apr 09 2009, 18:25

มีเยอะ แต่ว่าไม่แสดงตนมันก็ไม่ได้ความอะไรหรอก ลบๆไปหน่อยก็ดีแล้ว ^^

First Year Student

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศถึงเมมเบอร์ ที่โพส 0!   Thu Apr 09 2009, 23:27

เจอแบบนี้ เศร้า T^T
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศถึงเมมเบอร์ ที่โพส 0!   Fri Apr 10 2009, 10:20

หนอยยย รวมหัวกันว่า " โหดเรอะ" Twisted Evil 555
anyka
Jr. Representative Player
Jr. Representative Player

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศถึงเมมเบอร์ ที่โพส 0!   Fri Apr 17 2009, 10:29

โหดอ่ะแต่ก็อย่าแปลงร่างเป็นอาคายะบ่อย ๆนะกลัว
suntos

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศถึงเมมเบอร์ ที่โพส 0!   Tue Apr 28 2009, 23:27

งั้นก็เริ่มกระทู้นี้กระทู้แรกแล้วกัน Laughing
Ceramic
Second Year Student

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศถึงเมมเบอร์ ที่โพส 0!   Mon May 11 2009, 22:10

รับทราบค่ะ ^^ !
Jenife

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศถึงเมมเบอร์ ที่โพส 0!   Tue May 12 2009, 17:49

โหดจังพี่เบน แต่ก็ดีแล้วล่ะค่ะ
Sisyoyo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศถึงเมมเบอร์ ที่โพส 0!   Sat May 16 2009, 13:14

รับทราบคะ จะมาเล่นโพสบ่อยๆนะคะ ไม่ได้ปั้มนะ^^
kwan_38
Real Player
Real Player

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศถึงเมมเบอร์ ที่โพส 0!   Sat Jun 13 2009, 11:31

โหดจัง
AKAMEBIKEI
Third Year Student
Third Year Student

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศถึงเมมเบอร์ ที่โพส 0!   Thu Oct 08 2009, 22:58

รับทราบค่า....

เราว่าก็ดีบางทีสมัครกันอย่างกะช่วงเสื้อลดราคา

พอผ่านไปซักแป็บก็เลิก อย่างนี้สมควรถูกลบค่ะ

(เราก็แอบโหดเหมือนกันนะเนี่ย ฮุๆ)
Lieber_II

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศถึงเมมเบอร์ ที่โพส 0!   Mon Mar 01 2010, 02:14

รับทราบเจ้าค่ะ...
t00t

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศถึงเมมเบอร์ ที่โพส 0!   Tue Mar 02 2010, 17:03

รับทราบครับ นายท่าน!
pumpuy_dk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศถึงเมมเบอร์ ที่โพส 0!   Wed Oct 13 2010, 17:33

ก็ไม่อยากหาเรื่องให้ตัวเองเดือดร้อนหรอกนะ่า แต่ว่าเค้าสมัครทิ้งไว้ตั้งแต่ปีที่แล้ว ซึ่งไม่เคยเข้ามาโพสเลยตั้งแต่สมัคร จนพึ่งมาเล่นนี่ล่ะค่า

แล้วพอดีแบบว่าเห็นบอกว่าจะโละคนที่มีโพส 0 งั่กๆๆๆๆๆๆ

No

ตอนเดือนเมษา เค้าก็ไม้ได้เข้ามาหรอก เพราะจำไม่ได้เลยว่าเคยสมัคร เพิ่งจะมาเล่นบอร์ดจริงๆ จังๆ เองค่ะ

ก็เลยสงสัยตอนแรกจะสมัครไอดีใหม่ พอดีบอกว่ายูสมีคนใช้ไปแล้ว

ซึ่งเรามั่นใจว่าไม่น่าจะมีใครใช้ยูสเดียวกับเรา ง่ะ ก็เลยลองเข้าพาสตัวเองดู ปรากฏว่าได้

อ๊ากกกก แล้วพอเห็นข้อความนี้ก็เลยตกใจ ทำไมฉันไม่โดนเด้ง สงสัยแอดมินเจอเทพบังตาของจิโทเสะแน่เลย

ฮ่าๆๆๆ ต้องขอบคุณด้วยนะค่าเนี่ย ดีใจมากมายที่ไอดียังอยู่ ฟู่ววววว

ประกาศถึงเมมเบอร์ ที่โพส 0!
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [ถ่ายทอดเกือบสด] ปริศนาฟ้าแลบ Tournament
» [ขาย] BROWN BEAR OVERALL (ชุดหมีชาย)
» Lesson 19 : เทศกาลวันสถาปนาโรงเรียน
» ฐานที่ 2 : "อุปกรณ์ในกระเป๋าส่วนตัว"
» [ขาย] ชุดสีคราม