The Prince of Tennis Thailand Fansite
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Prince of Tennis Thailand Fansite

the Prince of Tennis SQUARE Your #1 PoT Thailand Fansite

บ้านPortal*ค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
WE "RE BACK!

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!

Go down 
winkypim
-BrauBaru-
Seventies_
Santagelo
koedsilp
tukdanai
ArtistarBlaze
EchizenP
namob
HyunBo
jeans hot
nana--n
pkd
koraveemymelody
Mantana
kinn
Ball26
mickey1014
10011997
hijigin
maice
bamukmak
Akabana
choojizen
0silver0
Mena_1957
momo20988
Aui-Chaser
love_fuji
conan48699684
pumpuy_dk
feilong1
momokuma
Baka
nitep22
trakarnta
anti-virus
Tenimyu MyLove
sarunya90
maylody
nongice
nichi
join
ryoma1
Smilesnake
AnnaLisZ
goldracket
NaoMi
pt_thmsj
pondyly
Blackangel
bababad
littlefish
misu-chan
ToEy
winex2
Vaytarnnoii
blossomr
sakurayuki
boomzaman
sueshiiyama
ploy55
t00t
shiohin
lovemom
nestle
Lieber_II
hot_kg
hayato
oonicekanata
TangoDes
mamabisho
LuV tesu
maneejun
Fuji-Syusuke
fahcrazii
0u0uh
kanako
pandajacky
ammkiky
EchizenRyoma
nuuim
icewoman
yu-yun_
Miki_K
natthaphat007
fangfang
RetsUkawA_AisE
dgsdg
AKAMEBIKEI
yukichi
w-i-n-e
kan_pi
WhY-Ok
tsunaharuki
lookpear90
MuAy555
naijune
maltcurse
FONG '
fujimoto
taimosu
LUKSAMON
tobytob
destiny28
momo_gig
diehard22
Ryoma+
geng2587
PalmiizdaiiY
pspang
poypay
cashchii
Korkaew
penerope
tuaguan
ukiea
chyzzz
เจ้าชายสายลม>>ฟูจิ<<
princessopal
meilimew
f_kuni
areze
kwan_38
Sisyoyo
mameaw
using1234
Ceramic
pavanon08
pot_er
secretsekai
1234
neaykung
zerostyle
Love_U
mikoboshi_jang
gungoozg
Minene
pucca0099
muey
PRINCEFUJI
shusukefuji
g,pN
chakwang
PeGaZas
senaria
Windyberry
MF
~PP~Coi~
anyka
Le_paysage
rikkai_seishun
Yokung
witoiczayoz
onegirl
amajakai14
cat441
rice555
S_princess
Zephyr
james2538
CountShadow
nikkou
OcHiBi-RyOmA
Timcanpy
demonmanna
d3moncool
gpanda
Amazatozeed
steptommy
RYOMA~~
Jenife
fuji syusuke
bright
Little_Miko
codegeass201
improves
MakoLoveRyoma
meiner
kaarra
snitsamanlarp
~AoFzii~
Admin
189 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next
ผู้ตั้งข้อความ
naijune
Second Year Student
naijune

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวจ้า   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 EmptyThu Sep 03 2009, 12:28

มาแนะนำตัวฮับ
ชื่อเล่น : ปลา
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ จงเจริญญญญ
ทำไมถึงชอบ PoT : luv เรียวมะสุดดด ๆ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : สิงงงง สิคะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
MuAy555
First Year Student
MuAy555

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 EmptyFri Sep 04 2009, 23:05

ชื่อเล่น :หมวย
ทีมที่ชอบ :ไม่รุ
ทำไมถึงชอบ PoT :ไม่รุ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? :อือ
lookpear90

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 EmptySun Sep 06 2009, 01:59

ชื่อเล่น : แพร์
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ
ทำไมถึงชอบ PoT : ไม่รู้เหมือนกัน แต่ไม่เคยคลั่งการ์ตูนเรื่องไหนได้ขนาดนี้มาก่อน
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ไม่ไหนไม่รอดแล้วว
tsunaharuki
tsunaharuki

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 EmptySun Sep 06 2009, 21:34

ชื่อเล่น : ฮารุ
ทีมที่ชอบ : เซชุนกับสาธิตริคไค
ทำไมถึงชอบ PoT : การ์ตูนสนุกครับ (แล้วก็ชอบเรียวมะภาคคนแสดง<<เกี่ยวเรอะ??)
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ก็ถ้ามีเวลาเข้ามาก็จะเข้ามาเรื่อยๆครับ เท่าที่เนตจะเอื้ออำนวย มันเต่าเหลือเกิน -*-
WhY-Ok
WhY-Ok

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 EmptyTue Sep 15 2009, 14:43

ชื่อเล่น : WhY-Ok.(เรียกอย่างงี้ดีกว่านะชอบ)
ทีมที่ชอบ : เซชุนกับริคไคแต่ชอบเซชุนมากกว่า
ทำไมถึงชอบ PoT : สนุก ชอบเรียวมะมากๆเลยอ่า
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : อืมๆ
meiner
Real Player
Real Player
meiner

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 EmptyTue Sep 15 2009, 22:47

สมาชิกเยอะขึ้นทุกวัน
kan_pi
kan_pi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 EmptyThu Oct 01 2009, 13:43

ชื่อเล่น : กาน
ทีมที่ชอบ : เซชุน
ทำไมถึงชอบ PoT : หนุกดี
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? :อือ
w-i-n-e
w-i-n-e

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 EmptyThu Oct 01 2009, 17:49

เรียกเล่นๆ ไวน์ค่ะ

อายุ สิบเก้าแย้ว

เพศ หญิงค่า

ทีมที่ชอบ แน่นอนว่าเป็นเซซุน (แต่แอบมีใจให้ยูคิมูระฝั่งบ้านริคไคนิดนึง)

ทำไมถึงชอบ POT เพราะหลงรักคาลปิ้นตั้งแรกเจอ(ไม่ใช่ละ) เรื่องนี้ใช้คำว่าบูชาเลยได้อ่ะค่ะ เพราะชอบทั้งป๋าเทะ พี่ฟูจิ ยุคิมูระ แแล้วก็อีกหลายๆ คน พวกเขาดูมีเอกลักษณ์เป็นของตัวเองดี ชอบๆๆๆๆๆ

คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม จะสิงนานตราบเท่านที่บอร์ดต้องการ ^_^
yukichi
yukichi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 EmptyWed Oct 07 2009, 09:16

สวัสดีนะคะทุกคน

เพิ่งเจอบอร์ดนี้เมื่อเช้า ขอฝากตัวด้วยนะคะ

ชื่อเล่น :ชื่อล็อกอิน อ่านว่ายูคิชิ(ไม่ใช่ยูิคิจินะคะ) เรียกสั่นๆว่า"ยู"ค่ะ
ทีมที่ชอบ :เฮียวเทย์ เซย์ชุน ริคไค
ทำไมถึงชอบ PoT : ชอบเทสึกะซามะค่ะ อุ๊ป! หลุดความจริง เออ..คิดว่าเป็นการ์ตูนที่มีข้อคิดดีๆเยอะนะคะ
เป็นเหมือนกำลังใจให้สู้กับความยากลำบาคที่อยู่รอบๆตัว
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? :ถ้าไม่ว่าอะไรก็ขออยู่ด้วยนะคะ
AKAMEBIKEI
Third Year Student
Third Year Student
AKAMEBIKEI

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 EmptyThu Oct 08 2009, 23:19

ชื่อเล่น : อาย จ้า

อายุ : วันที่ 19 นี่ เราจะ 18 แล้วนะ เย้ๆ จะเข้าผับได้แล้ว

ทีมที่ชอบ : เอิ่ม...ปกติชอบรายตัว เอ้ย!!รายบุคคล แข่งกันทีเลือกไม่ถูกประหนึ่งต้องพกเสื้อไปสองตัวเวลาเรียวมะแข่งก็อยุ่เซชุน พอยูคิมูระจะแข่งก็อยุ่ริคไค สรุปชอบทุกทีม

ทำไมถึงชอบ PoT : ก็อย่างที่รุ้ๆกัน หน้าตาดีมีชัยไปกว่าสามส่วนสี่(เกี่ยวตรงไหน)

คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : อยุ่ตลอดไปจนขึ้นคานเลยได้ไหม555+
dgsdg
dgsdg

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 EmptyFri Oct 09 2009, 12:18

ชื่อเล่น : เลม่อน
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ ( เซชุนจัง )
ทำไมถึงชอบPoT : หล่อสุดๆ โดยเฉพาะ ฟูจิ เอจิเซ็น

คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ : ไม่รู้สิจนกว่าจะลืม ID มั้ง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 EmptySun Oct 11 2009, 22:01

ชื่อเล่น : ไอ
อายุ : 1_ ขวบ บอกมะล่าย ความลับสุดยอด (จริงๆ แล้วคืออาย เหอๆๆ)
ทีมที่ชอบ : อืมมม ชอบหลายทีมอ่ะ แต่สเปเชี่ยลคือเซงาคุ
ทำไมถึงชอบ PoT : เทะสึกะหล่อ เลยอ่าน ก็เลยชอบ (เหตุผลง่ายมาก)
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : สิงจนกว่าจะเบื่อเลยเอ้า
fangfang
fangfang

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 EmptyTue Oct 13 2009, 21:18

ชื่อเล่น ฟางข้าว

อายุ 21

เพศ หญิง

ทีมที่ชอบ เซย์งาคุ

ทำไมถึงชอบ ก็มันน่ารักนี่ ทำตัวแก่แดดเกินเด็กดี 555+

คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? ก็อยู่แถวนี้เหละ เข้าๆ ออกๆ ^^

ตั้งหัวข้อเรื่อง: หวัดดีงับ   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 EmptyThu Oct 15 2009, 12:14

ชื่อเล่น a
อายุ 14
เพศช าย
ทีมที่ชอบ เซชุนนนนน
ทำไมถึงชอบ บุคลิกคนในทีมมันกวนตีนD
คุณจะสิงอยุในบอร์ดนี้กับเราไหม เข้ามาดูเปนระยะๆ กรุณาอย่าย้ายยย
Miki_K
Miki_K

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวงับ :)   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 EmptySun Oct 18 2009, 23:16

ชื่อเล่น : มิก
ทีมที่ชอบ :เซงาคุ
ทำไมถึงชอบ : รั่วดี 55+ (ทีมริคไคก็ดีนะ แต่เอาจริงไปหน่อย เฮียวเทก็แอบฮา)
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : สิง ไม่สิง ก็แวะมาบ่อยๆแน่นอนจ้า Smile
yu-yun_
yu-yun_

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 EmptyMon Oct 19 2009, 16:36

บังเอิญเสิร์ชเจอจากคีย์เวิร์ดเทนิมิว (ฮา)
สิงมันซะเลย!!

ชื่อเล่น : ยู
ทีมที่ชอบ : เอ...ตนนี้ก็.. เซย์งาคุกับเฮียวเทค่ะ
ทำไมถึงชอบ PoT : มีคนมาไซโค แล้วก้เลยติด (ฮา) เพราะหนุ่มๆเทนิมิวด้วยแหละ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ถ้าบอร์ดไม่เงียบก็จะสิงเรื่อยๆอ่ะเน่อออ
icewoman
icewoman

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 EmptyThu Oct 22 2009, 20:57

ชื่อ กิ๊ฟนะคะ

อายุ16ปี

เพศหญิง

ทีมที่ชอบ 2ทีมได้มั้ยคะ 55+(แอบโลภมาก)เซงาคุกับเฮียวเทค่ะ

ทำไมถึงชอบ ถึงจะเป็นการ์ตูนกีฬาเทนนิส แต่มันก้ไม่ได้เคร่งเครียดนี่นา สนุกดี

จะสิงในบอร์ดอีกนานมั้ย เข้าๆออกนี่ล่ะค่ะ ไม่ไปไหนไกลหรอก

ฝากนเอฝากตัวด้วยนะคะ
minewarittha
minewarittha

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 EmptyThu Oct 29 2009, 11:15

ชื่อเล่น : mine
ทีมที่ชอบ :เซงาคุ
ทำไมถึงชอบ PoT : ชอบดู prince of tennis สนุกดี :')
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ไปๆมาๆ 555

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 EmptyThu Oct 29 2009, 23:27

ยินดีที่ได้รู็้จักทุกคน ง๊าบ~

ชื่อเล่น : ip
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ~
ทำไมถึงชอบ PoT : ท่านเรียวมะเท่ที่สุดเลย~
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ไม่ใช่ผีน่ะ = =" ล้อเล่นๆ อิอิ

ฝากเนื้อฝากตัว จ้า
nuuim
nuuim

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 EmptyMon Nov 09 2009, 11:16

ชื่อเล่น : ตาล
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ
ทำไมถึงชอบ PoT : ก้อชอบอ่ะ บางทีก้อบ๊องๆดี
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ก็คงแว๊บไป แว๊บมา ล่ะมั้ง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 EmptyMon Nov 09 2009, 14:07

ชื่อเล่น: ฝุ่นค่ะ (Foon) เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 Icon_razz

อายุ: 18 เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 Icon_rolleyes

เพศ: หญิง เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 Icon_queen

ทีมที่ชอบ: SEIGAKU เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 Lol

ทำไมถึงชอบ POT: เพราะร้าก...ท่านเรียวมะมากมาย เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 Icon_redface

คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : อ่ะแน่นอนคร้าบบบบ... เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 Icon_lol
ammkiky
ammkiky

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 EmptyThu Nov 26 2009, 20:20

ชื่อเล่น : อ๋อมจ่าา
ทีมที่ชอบ : เซงาคุสุดที่รัก ฮ่าๆ
ทำไมถึงชอบ PoT : พอเอาจริงเอาจังก็เก่ง แต่พอปกติก็ดูรั่วๆ ฮาๆดี ความจริงก็แอบชอบริไคน่ะ
ชอบ อาโกเบะ ฮาดี ฮ่าๆ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : แน่นอนสิค่าา ฝากตัวด้วยน่ะ หายบอร์ดตั้งนาน คิดว่าไม่มี อิอิ
ในที่สุดก็เจอ
pandajacky
pandajacky

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 EmptyTue Dec 01 2009, 19:20

ชื่อ แพนด้า แวนด้า (จะเรียกอะไรก็แล้วแต่)
อายุ 13 ปี ค่ะ
เพศ หญิง
ทีมที่ชอบ ชอบทุกทีมเลยค่ะ ^^
ทำไมถึงชอบ POT เพราะ เรื่องนี้สอนให้เราสู้ มุมานะอดทน บางสิ่งบางอย่างมันไม่ใช่ได้มาง่ายๆ มันต้องได้มาจากการฝึกฝนเท่านั้น หากเราตั้งใจ เราจะสามารถทำมันได้ และ ทำได้ดีมากด้วยค่ะ (ชอบเรื่องนี้มาตั้งแต่ ป.4แล้ว หุหุ)

คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? ถ้าว่าง จะมานะคะ

ฝากตัวด้วยค่ะ ^^
kanako
kanako

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 EmptySat Dec 12 2009, 01:09

ชื่อเล่น : นก
ทีมที่ชอบ : Hyotei & seigaku
ทำไมถึงชอบ PoT : ฮาดี สนุกอย่างประหลาด
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : สิง ง ง ง ...........
0u0uh
0u0uh

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 5 EmptySun Dec 13 2009, 18:28

ชื่อเล่น : จีจี้ค่ะ
ทีมที่ชอบ : ราชันย์ริคไค
ทำไมถึงชอบ PoT : ก็เพราะยูคิมูระ อ๊างงง
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : แน่ซี่

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 5 จาก 9ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next