The Prince of Tennis Thailand Fansite
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Prince of Tennis Thailand Fansite

the Prince of Tennis SQUARE Your #1 PoT Thailand Fansite

บ้านPortal*ค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
WE "RE BACK!

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!

Go down 
winkypim
-BrauBaru-
Seventies_
Santagelo
koedsilp
tukdanai
ArtistarBlaze
EchizenP
namob
HyunBo
jeans hot
nana--n
pkd
koraveemymelody
Mantana
kinn
Ball26
mickey1014
10011997
hijigin
maice
bamukmak
Akabana
choojizen
0silver0
Mena_1957
momo20988
Aui-Chaser
love_fuji
conan48699684
pumpuy_dk
feilong1
momokuma
Baka
nitep22
trakarnta
anti-virus
Tenimyu MyLove
sarunya90
maylody
nongice
nichi
join
ryoma1
Smilesnake
AnnaLisZ
goldracket
NaoMi
pt_thmsj
pondyly
Blackangel
bababad
littlefish
misu-chan
ToEy
winex2
Vaytarnnoii
blossomr
sakurayuki
boomzaman
sueshiiyama
ploy55
t00t
shiohin
lovemom
nestle
Lieber_II
hot_kg
hayato
oonicekanata
TangoDes
mamabisho
LuV tesu
maneejun
Fuji-Syusuke
fahcrazii
0u0uh
kanako
pandajacky
ammkiky
EchizenRyoma
nuuim
icewoman
yu-yun_
Miki_K
natthaphat007
fangfang
RetsUkawA_AisE
dgsdg
AKAMEBIKEI
yukichi
w-i-n-e
kan_pi
WhY-Ok
tsunaharuki
lookpear90
MuAy555
naijune
maltcurse
FONG '
fujimoto
taimosu
LUKSAMON
tobytob
destiny28
momo_gig
diehard22
Ryoma+
geng2587
PalmiizdaiiY
pspang
poypay
cashchii
Korkaew
penerope
tuaguan
ukiea
chyzzz
เจ้าชายสายลม>>ฟูจิ<<
princessopal
meilimew
f_kuni
areze
kwan_38
Sisyoyo
mameaw
using1234
Ceramic
pavanon08
pot_er
secretsekai
1234
neaykung
zerostyle
Love_U
mikoboshi_jang
gungoozg
Minene
pucca0099
muey
PRINCEFUJI
shusukefuji
g,pN
chakwang
PeGaZas
senaria
Windyberry
MF
~PP~Coi~
anyka
Le_paysage
rikkai_seishun
Yokung
witoiczayoz
onegirl
amajakai14
cat441
rice555
S_princess
Zephyr
james2538
CountShadow
nikkou
OcHiBi-RyOmA
Timcanpy
demonmanna
d3moncool
gpanda
Amazatozeed
steptommy
RYOMA~~
Jenife
fuji syusuke
bright
Little_Miko
codegeass201
improves
MakoLoveRyoma
meiner
kaarra
snitsamanlarp
~AoFzii~
Admin
189 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next
ผู้ตั้งข้อความ
CountShadow
First Year Student
CountShadow

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 2 EmptySat Apr 04 2009, 00:08

ชื่อเล่น : กอร์น
ทีมที่ชอบ :
ทำไมถึงชอบ PoT : - - ก้อชอบ อ่ะ 5 5 -*- แบบว่า ชอบอาเฮีย ซานาดะ-เรียวมะ อ่ะ ขี้เก๊กดีสุดยอด

คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ผมม่ะช่ายยผีน่ะ ขอสถิต แทนน่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
james2538
james2538

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 2 EmptySat Apr 04 2009, 12:08

ชื่อเล่น : เจมส์
ทีมที่ชอบ :เซงาคุ
ทำไมถึงชอบ PoT :สนุกดี
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? :เเน่นอน
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 2 EmptySun Apr 05 2009, 12:32

คนที่มาใหม่อย่าลืมมา แนะนำกันเยอะๆสิครับ ^^"
Zephyr
Zephyr

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 2 EmptyMon Apr 06 2009, 21:49

สวัสดี เอ่อ...(เหลือบมองนาฬิกาเล็กน้อย) ยามดึกขอรับ
ข้าน้อย เซเฟอร์ขอรับ
อายุ เอ่อ...ขออนุญาติเป็นความลับนะขอรับ
ทีมที่ชอบ เซชุน แล้วก็ริคไคขอรับ (แต่ถ้าให้เลือก ข้าน้อยขออยู่เซชุนขอรับ)
เหตุผลที่ชอบเทนิปุริ...ไม่มีเหตุผลขอรับ อาจจะเพราะสนุกกระมัง ข้าน้อยถึง "ติด"
และคำถามสุดท้าย...ข้าน้อยคิดว่าคงจะสิงนะขอรับ (ถ้ามีเวลาว่างนะขอรับ)
S_princess
S_princess

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 2 EmptyTue Apr 07 2009, 00:19

ชื่อเล่น :เตย
ทีมที่ชอบ :Seigaku แน่นอนอยู่แล้ว
ทำไมถึงชอบ PoT : ไม่มีเหตุผล ก้อชอบอ่ะ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? :ไม่บอกหรอก ฟามลับ
rice555
rice555

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัว   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 2 EmptyWed Apr 08 2009, 17:31

ชื่อเล่น : ข้าว
ทีมที่ชอบ : seigaku
ทำไมถึงชอบ PoT : เนื้อเรื่องน่าติดตามและที่สำคัญตัวละครน่ารัก โดยเฉพาะ tezuka 555+
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : แน่นอน
cat441
Second Year Student
cat441

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 2 EmptyWed Apr 08 2009, 22:55

ชื่อเล่น : แบงค์
ทีมที่ชอบ : ทุกทีมอ่ะ
ทำไมถึงชอบ PoT : ชอบการ์ตูนกีฬา
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : maybe
amajakai14
amajakai14

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 2 EmptyFri Apr 10 2009, 06:57

ชื่อเล่น :โล
ทีมที่ชอบ :เซงาคุ
ทำไมถึงชอบ PoT :ไม่รุอยู่ๆก็ชอบ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? :ขอซุ่มดีก่า
onegirl
onegirl

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 2 EmptySat Apr 11 2009, 14:51

ชื่อเล่น : นิว
ทีมที่ชอบ : เซย์งาคุ
ทำไมถึงชอบ PoT : ไม่มีเหตุผล แต่รักเรียวมะสุดๆ ชอบถึงขั้นถ้าเห็นอะไรเกี่ยวกับ POT จะกรี๊ดเลย
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : เข้าๆ ออกๆ อ่ะ เพราะเรียนหนัก
witoiczayoz
witoiczayoz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 2 EmptySun Apr 12 2009, 17:22

ชื่อเล่น : วิทย์
ทีมที่ชอบ : เซนงาคุ
ทำไมถึงชอบ PoT : ก็มันส์ดี อยากอ่านไวๆ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : เข้าๆ ออกๆ มาดู สปอย
Yokung
Yokung

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 2 EmptyWed Apr 15 2009, 09:05

อ้างอิงจาก :
ชื่อเล่น : โย คร้าบ
ทีมที่ชอบ : ฌซชุนอยู่แล้ว กวนได้โล่ หึหึ
ทำไมถึงชอบ PoT : นั่นดิ่ ทำไมถึงชอบ = =" ฮ่าๆๆๆ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : สมัครมาแล้ว สิงสิคร้าบ ฮ่าๆ

ยินดีที่ได้รู้จักคร้าบทุกท่าน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 2 EmptyThu Apr 16 2009, 12:50

ชื่อเล่น : Jan
ทีมที่ชอบ : ถ้าเป็นทีม คงเป็นเซงาคุกะริคไคค่า Very Happy
ทำไมถึงชอบ PoT : ความเป็นผู้ใหญ่ของชูสึเกะ ความรับผิดชอบและน่าเกรงขามของยูคิมูระ และก็ความดื้อของยูตะ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? ก็เรื่อยๆค่า
Le_paysage
Subtitute Player
Subtitute Player
Le_paysage

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 2 EmptyThu Apr 16 2009, 22:57

ชื่อเล่น :วิว
ทีมที่ชอบ :เซงาคุ ชอบเพราะฟูจิอยู่โรงเรียนนี้, รคคาคุ ชอบเพราะน่ารักแบบไม่มีพิษไม่มีภัยดี Razz
ทำไมถึงชอบ PoT :มันส์(แบบเวอร์ๆ)ดี ฮาด้วย แล้วประเด็นสำคัญคือมีแต่คนน่ารักๆทั้งนั้น 55+
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? :ถ้าว่างล่ะก็ไม่พลาดแน่นอนค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย Le_paysage เมื่อ Sun Apr 26 2009, 17:19, ทั้งหมด 1 ครั้ง
anyka
Jr. Representative Player
Jr. Representative Player
anyka

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 2 EmptyFri Apr 17 2009, 10:22

ชิอากิค่ะ
ทีมที่ชอบ :ริคไค
ทำไมถึงชอบ PoT :ก็ตัวละครหน้าตาดีและก็ฮาดี
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? :สิงมั่งก็ไปมาไปกลับอยู่สองบอร์ด
~PP~Coi~
~PP~Coi~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 2 EmptySun Apr 19 2009, 20:09

ชื่อเล่น: ปุ้ม
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ ชอบกัปตันอ่ะ เก่ง
ทำไมถึงชอบ PoT : มันส์ในอารมณ์เวลาดูการแข่งขัน
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ก็นะ ไม่อยากสิงเลย กลัวไม่มีคนเห็น แต่สิงดีก่า จะได้หลอกหลอนชาวบ้านได้ affraid
MF
MF

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 2 EmptyMon Apr 20 2009, 00:59

ทีมที่ชอบ : ชอบเรียวมะตอนเ็ด็ก
ทำไมถึงชอบ PoT : เวอร์ดีนะ คนอาไร๊ ตีลูกเทนนิสให้ขาดเป็นสองท่อนได้ 55555
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : แวปไปแวปมาตาก็ลาย
Windyberry
Windyberry

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 2 EmptyMon Apr 20 2009, 02:14

ชื่อเล่น : มุก
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ
ทำไมถึงชอบ PoT : เวอร์ได้ใจสุดๆ แถมผู้ชายก็น่ารักสุดๆ -.,- 555+
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : อะแน่นอนอยู่แล้ว สมัครมาแล้วก็ต้องสิงสิขอรับ
senaria
senaria

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 2 EmptyMon Apr 20 2009, 15:56

ชื่อเล่น : รุ่ง
ทีมที่ชอบ : เซย์ชุน
ทำไมถึงชอบ PoT : ตัวละครหล่อไง อิอิ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : เข้ามาดูบ้างแหละ แต่คงไม่สิง เพราะว่าไม่ค่อยได้เล่นคอมเท่าไหร่
PeGaZas
PeGaZas

ตั้งหัวข้อเรื่อง: .....   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 2 EmptyMon Apr 20 2009, 17:56

ชื่อเล่น: ฟิลม์
ทีมที่ชอบ : เซชุน
ทำไมถึงชอบ PoT : มันละมั้ง55555
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ไม่รู้
chakwang
Third Year Student
Third Year Student
chakwang

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 2 EmptyWed Apr 22 2009, 11:57

ชื่อเล่น : chakwang (แชกวาง)
ทีมที่ชอบ : ก็ต้องเซย์ชุนนิ (แบบว่ารุ่นพี่ฟูจิอยู่นะ แล้วก็มีเรียวมะด้วย)
ทำไมถึงชอบ PoT : ก็เพราะว่าเป็นการ์ตูนที่สนุกและโอเวอร์แอ๊กติ้งได้จัยนะ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : อ่ะนะ....ของมันแน่อยู่แล้ว ถ้าว่างและมีของกินนะ

ขอฝากตัวด้วยนะคร๊าบผม
g,pN
g,pN

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 2 EmptyThu Apr 23 2009, 10:39

ชื่อเล่น :killer
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ
ทำไมถึงชอบ : หล่อทั้งทีมโดยเฉพาะเรียวมะคุงงง
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? :แน่นนอนอยู่แล้วจนกว่าจะไม่มีอารัยใหม่ๆนั้นแหละ.. pirat pirat
shusukefuji
Real Player
Real Player
shusukefuji

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 2 EmptyThu Apr 23 2009, 21:35

ชื่อเล่น :เอก ครับพ้ม !
ทีมที่ชอบ : Seishun Gakuen = SEIGAKU ปิ๊งป๊องๆ ~!
ทำไมถึงชอบ POT : เป็นคนชอบเล่นเทนนิสอยู่แล้ว พอเจอเรื่องนี้ล่ะมัน ใช่เลย !!
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : แน๊น๊อนนน คริคริ ~!!
PRINCEFUJI
PRINCEFUJI

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 2 EmptyFri Apr 24 2009, 14:26

ชื่อ:เจน
ทีมที่ชอบ:เซงาคุ
ทำไมถึงชอบpot:เพราะว่าเจ้าชายขโมยหัวใจไปหมดแล้ว Embarassed
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กัยเราไหม:ก็ดีเหมือนกัน
muey
muey

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 2 EmptyFri Apr 24 2009, 17:58

ชื่อเล่น :ปู
ทีมที่ชอบ :เซงาคุ (เป็นทีมอื่นไม่ได้แล้ว)
ทำไมถึงชอบ PoT :เพราะมีเจ้าชายที่ชื่อ เอจิเซ็น เทพจริงๆคนนี้
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? :ชัวร์อยู่แล้ว
pucca0099
pucca0099

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 2 EmptyWed Apr 29 2009, 15:29

เิป็นสมาชิกใหม่ ขอฝากตัวด้วยนะค่ะ

ชื่อเล่น : peng
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ (แน่นอน)
ทำไมถึงชอบ PoT : ดูแล้วสนุกดี ตื่นเต้นมาก ๆ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : แน่นอนค่ะ

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 9ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next