The Prince of Tennis Thailand Fansite
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Prince of Tennis Thailand Fansite

the Prince of Tennis SQUARE Your #1 PoT Thailand Fansite

บ้านPortal*ค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
WE "RE BACK!

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!

Go down 
winkypim
-BrauBaru-
Seventies_
Santagelo
koedsilp
tukdanai
ArtistarBlaze
EchizenP
namob
HyunBo
jeans hot
nana--n
pkd
koraveemymelody
Mantana
kinn
Ball26
mickey1014
10011997
hijigin
maice
bamukmak
Akabana
choojizen
0silver0
Mena_1957
momo20988
Aui-Chaser
love_fuji
conan48699684
pumpuy_dk
feilong1
momokuma
Baka
nitep22
trakarnta
anti-virus
Tenimyu MyLove
sarunya90
maylody
nongice
nichi
join
ryoma1
Smilesnake
AnnaLisZ
goldracket
NaoMi
pt_thmsj
pondyly
Blackangel
bababad
littlefish
misu-chan
ToEy
winex2
Vaytarnnoii
blossomr
sakurayuki
boomzaman
sueshiiyama
ploy55
t00t
shiohin
lovemom
nestle
Lieber_II
hot_kg
hayato
oonicekanata
TangoDes
mamabisho
LuV tesu
maneejun
Fuji-Syusuke
fahcrazii
0u0uh
kanako
pandajacky
ammkiky
EchizenRyoma
nuuim
icewoman
yu-yun_
Miki_K
natthaphat007
fangfang
RetsUkawA_AisE
dgsdg
AKAMEBIKEI
yukichi
w-i-n-e
kan_pi
WhY-Ok
tsunaharuki
lookpear90
MuAy555
naijune
maltcurse
FONG '
fujimoto
taimosu
LUKSAMON
tobytob
destiny28
momo_gig
diehard22
Ryoma+
geng2587
PalmiizdaiiY
pspang
poypay
cashchii
Korkaew
penerope
tuaguan
ukiea
chyzzz
เจ้าชายสายลม>>ฟูจิ<<
princessopal
meilimew
f_kuni
areze
kwan_38
Sisyoyo
mameaw
using1234
Ceramic
pavanon08
pot_er
secretsekai
1234
neaykung
zerostyle
Love_U
mikoboshi_jang
gungoozg
Minene
pucca0099
muey
PRINCEFUJI
shusukefuji
g,pN
chakwang
PeGaZas
senaria
Windyberry
MF
~PP~Coi~
anyka
Le_paysage
rikkai_seishun
Yokung
witoiczayoz
onegirl
amajakai14
cat441
rice555
S_princess
Zephyr
james2538
CountShadow
nikkou
OcHiBi-RyOmA
Timcanpy
demonmanna
d3moncool
gpanda
Amazatozeed
steptommy
RYOMA~~
Jenife
fuji syusuke
bright
Little_Miko
codegeass201
improves
MakoLoveRyoma
meiner
kaarra
snitsamanlarp
~AoFzii~
Admin
189 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next
ผู้ตั้งข้อความ
First Year Student

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 4 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 4 EmptySat May 30 2009, 22:25

ชื่อเล่น : มะนาว
ทีมที่ชอบ : เซชุนอยู่แล้ว
ทำไมถึงชอบ PoT : สนุกมากมาย เป็นการ์ตูนกีฬาเรื่องแรกที่อ่าน+ดูเลยแหละ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : เข้า ๆ ออก ๆ แหะ ๆ ไม่รู้
ขึ้นไปข้างบน Go down
chyzzz
chyzzz

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 4 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 4 EmptySun May 31 2009, 19:26

ชื่อเล่น : โอ๊ต
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ
ทำไมถึงชอบ PoT : เพราะฟู ><
เพราะปุริคือที่สุด!!
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ค่า~ (เมื่อได้จับคอม)
ukiea
ukiea

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 4 EmptyMon Jun 01 2009, 12:17

ชื่อเล่น : เฟริน
ทำไมถึงชอบ PoT : เพราะไดแล้วโดนมากๆๆเลย ><
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ค่า (แอบซุ่ม ได้ม่ะ)

อิอิ
meiner
Real Player
Real Player
meiner

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 4 EmptyThu Jun 11 2009, 09:36

ไม่ได้เข้าตั้งนาน
สมาชิกเพิ่มขึ้นมากมาย
มาแนะนำตัวกันเยอะๆนะคะ อย่างน้อยจะได้รู้จักกันบ้าง อิอิ
Le_paysage
Subtitute Player
Le_paysage

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 4 EmptySun Jun 14 2009, 21:26

ช่วงนี้เปิดเทอม เหล่าสมาชิกทั้งหลายหายเกลี้ยง 55+ (เราเองก็อาจเป็นหนึ่งในนั้น ถ้าต่อไปงานยังเพิ่มขึ้นเรื่อยๆอะนะ)
tuaguan
Second Year Student
tuaguan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 4 EmptySun Jun 14 2009, 22:18

ชื่อเล่น : เดียร์
ทีมที่ชอบ : ได้ทุกทีมอ่ะนะ แต่ที่ชอบๆก็เซงาคุ
ทำไมถึงชอบ PoT : หนุก+เว่อร์ดี 5 55
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ก็โอเคนะ Wink
penerope
penerope

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 4 EmptyMon Jun 15 2009, 19:30

เข้ามาสิงสู่อยู่ชาติเศษไม่เคยแนะนำตัวซะที - -

ชื่อเล่น : เพนนีค่ะ^^
ทีมที่ชอบ : เซชุนชัวร์ๆนิ (แต่แอบปันใจไม่ให้เฮียวเทนิดๆ (แถมแอบปลื้มริคไคสุดๆ) คุๆ)
ทำไมถึงชอบ PoT : ไม่รู้นา ดูๆไปก็มันส์ดี ที่สำคัญติดเพราะผู้ชายในเรื่องหน้าตาดีค่า (อย่างชูสึเกะคุงนี้สิ >///<) (<<มันไปละ - - )
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : แน่นอนค่า ^^ ~ *

แก้ไขล่าสุดโดย penerope เมื่อ Sun Jul 26 2009, 20:30, ทั้งหมด 1 ครั้ง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 4 EmptyTue Jun 16 2009, 18:30

ช่วงนี้งานเยาะมากๆเลยไม่ค่อยมีเวลาเข้า เเล้วดูบอร์ดเงียบๆดีเเหะ 55
Korkaew
Korkaew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 4 EmptySat Jun 20 2009, 23:34

Admin พิมพ์ว่า:
แบบฟอร์มสำหรับคนไม่รู้จะเขียนอะไรดี

[quote]ชื่อเล่น :ไม่บอก
ทีมที่ชอบ :อืม... เซงาคุค่ะ แต่ในเฮียวเทมีคนนึงที่ชอบมากๆๆๆค่ะคือ...อาคุตางาว่า จิโร่ เพราะมีอย่างหนึ่งที่ชอบเหมือนกัน Sleep==
ทำไมถึงชอบ PoT :ก็เพราะ...ชอบค่ะ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? :บอกไม่ได้เหมือนกันค่ะT-T
cashchii
cashchii

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 4 EmptySun Jun 21 2009, 08:24

ชื่อเล่น : แคช [Cash]
ทีมที่ชอบ : ชอบ 2 ทีมอ่า เฮียวเทก่าเซงาคุ (หลายใจ)
ทำไมถึงชอบ PoT : สนุกอ่ะ แต่ที่จริงคือทีแรกดู Live action (เพื่อดูคานาตะเล่นเป็นเรียวมะ)แล้วติดใจ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ก็คงจะสิงแหละค่ะ ไม่งั้นไม่สมัครแน่ๆ 55

ฝากตัวด้วยนะคะ
poypay
poypay

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 4 EmptySun Jun 21 2009, 20:14

ชื่อเล่น : ปายค่ะ..
ทำไมถึงชอบ PoT : เพราะท่านเรียวมะ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : อยู่จ้า
anyka
Jr. Representative Player
Jr. Representative Player
anyka

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 4 EmptyMon Jun 22 2009, 03:42

ว้าวมีคนดูภาคLIVE ACTIONด้วยเย้ ๆ เราก็ดูแต่ชอบพวกตัวประกอบ(เช่น เพื่อนซาซาเบะ กรรมการ บลา ๆ)
pspang
pspang

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 4 EmptySun Jun 28 2009, 23:03

ชื่อเล่น : แพง
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ ^o^/
ทำไมถึงชอบ PoT : สนุกดีค่ะ + มีชายหนุ่มน่ารักมากมาย โฮะๆ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : แน่น้อน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 4 EmptyWed Jul 01 2009, 04:20

ชื่อเล่น : ปาล์ม
ทำไมถึงชอบ PoT : บอกไม่ถูก แต่คลั่งมากมาย
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : เข้าๆ ออกๆ ซุ่มๆ แต่ส่วนใหญคงจะสิงหล่ะ ^^
geng2587
geng2587

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 4 EmptyWed Jul 01 2009, 18:39

สวัสดีครับยินดีที่ได้รู้ก

ชื่อเล่น :เก่ง

ทำไมถึงชอบ POT :เพราะแต่เดิมก็ชอบเล่นเทนนิสอยู่แล้ว
ยิ่งมาอ่านยิ่งติดเข้าไปอีก
Very Happy

คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม : อยู่สิครับ คอ เดียวกันเยอะ geek
Ryoma+
Ryoma+

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 4 EmptySun Jul 05 2009, 17:18

ชื่อเล่น : Ryoma+
ทีมที่ชอบ :เซงาคุ
ทำไมถึงชอบ :เพราะหัวใจมันเรียกร้องหาเเต่เรียวมะคุง
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ยังไงก็ได้ ว่างๆก็มา
diehard22
diehard22

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 4 EmptyTue Jul 07 2009, 19:34

ชื่อเล่น :บอส คับ
ทำไมถึงชอบ PoT :ชอบมาก คลั่งสุดๆ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ว่างๆมาตลอด
momo_gig
momo_gig

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 4 EmptyTue Jul 07 2009, 20:48

ชื่อเล่น : กิ๊ก
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ และอีกมากมาย
ทำไมถึงชอบ PoT : นั่นสิ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : อยู่แล้ วว~
destiny28
destiny28

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 4 EmptyTue Jul 14 2009, 01:25

ชื่อเล่น : เอก ครับ

ทีมที่ชอบ :เซงาคุ,เฮียวเท

ทำไมถึงชอบ PoT : ตั้งแต่อ่าน manga กับดู anime เรื่องนี้แหล่ะที่ผมชอบมากที่สุดเลย~!!!

คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ถ้ามีเวลาจะเข้ามาตลอดครับ^ ^
tobytob
tobytob

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 4 EmptyTue Jul 14 2009, 16:48

ชื่อเล่น : ทบ ครับ

ทำไมถึงชอบ PoT : ตั้งแต่อ่าน Hikaru กับดู Hikaru เรื่องนี้แหล่ะที่ผมชอบมากที่สุดเลย~!!!

คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ถ้ามีเวลาจะเข้ามาตลอดครับ^ ^
LUKSAMON
LUKSAMON

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 4 EmptySun Jul 26 2009, 11:06

ชื่อจริง: LUKSAMON
ชื่อเล่น: ใครเค้าเอาชื่อมาเล่นกันเนี่ยครับ
ทีมที่ชอบ: เซงาคุ (อุหว่า) ,เฮียวเท (ลั้ลลา)
ทำไมถึงชอบ เพราะ: หล่อ (ตายแล้ว.. อย่าพึ่งเผลยธาตุเเท้เซ่)
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กัยเรามั้ย: ผมยังไม่ตายอ่ะ ta tay ja ma tarod ล้อเล่นน่า ^^
taimosu
Third Year Student
Third Year Student
taimosu

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 4 EmptyMon Jul 27 2009, 02:02

ชื่อเล่น :taimosu เรียกว่า ไทโมะ ก็ได้
ทีมที่ชอบ :ริคไคเท่านั้นจ่ะ
ทำไมถึงชอบ PoT :สนุก เท่ หล่อ วาย?
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ของแบบนี้มันชัวร์จ่ะ

แถมๆMSN แอดมาคุยกันได้นะ taimosu@hotmail.com จ่ะ
fujimoto
fujimoto

ตั้งหัวข้อเรื่อง: เด็กใหม่แน่ะนำตัวทางนี้จ้า!!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 4 EmptySat Aug 15 2009, 09:45

ชื่อ พลอย
เพศ หญิง
ชอบทีม ชอบทุกทีมค่ะ(ไม่ขอสังกัตล่ะกัน)
ชอบPOTเพราะ เป็นการ์ตูนกีฬาเรื่องแรกที่คิดจะดูด้วยตัวเองค่ะ
และก็ชอบในลายเส้นด้วยค่ะ
FONG '
FONG '

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 4 EmptyMon Aug 17 2009, 20:43

ชื่อเล่น : ฟิล์ม ค่ะ

เพศ หญิง

ทีมที่ชอบ :ต้องเซงาคุ อยู่แล้วล่ะ

ทำไมถึงชอบ PoT : ก็ชอบอ่ะค่ะ ตัวละครเท่ดี อย่าง ท่านเรียวมะคุงนี่ คือ ผู้ชายในฝันเลยล่ะ 555

คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : รับรองไม่ได้ เอาเป็นว่า จะเข้ามาเรื่อยๆล่ะกันค่ะ ^^
maltcurse
maltcurse

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 4 EmptyTue Aug 18 2009, 20:10

ชื่อเล่น : .. มอลต์
ทีมที่ชอบ :ยามาบุกิ
ทำไมถึงชอบ PoT :....
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? :.....

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 4 จาก 9ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next