The Prince of Tennis Thailand Fansite
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Prince of Tennis Thailand Fansite

the Prince of Tennis SQUARE Your #1 PoT Thailand Fansite

บ้านPortal*ค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
WE "RE BACK!

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!

Go down 
winkypim
-BrauBaru-
Seventies_
Santagelo
koedsilp
tukdanai
ArtistarBlaze
EchizenP
namob
HyunBo
jeans hot
nana--n
pkd
koraveemymelody
Mantana
kinn
Ball26
mickey1014
10011997
hijigin
maice
bamukmak
Akabana
choojizen
0silver0
Mena_1957
momo20988
Aui-Chaser
love_fuji
conan48699684
pumpuy_dk
feilong1
momokuma
Baka
nitep22
trakarnta
anti-virus
Tenimyu MyLove
sarunya90
maylody
nongice
nichi
join
ryoma1
Smilesnake
AnnaLisZ
goldracket
NaoMi
pt_thmsj
pondyly
Blackangel
bababad
littlefish
misu-chan
ToEy
winex2
Vaytarnnoii
blossomr
sakurayuki
boomzaman
sueshiiyama
ploy55
t00t
shiohin
lovemom
nestle
Lieber_II
hot_kg
hayato
oonicekanata
TangoDes
mamabisho
LuV tesu
maneejun
Fuji-Syusuke
fahcrazii
0u0uh
kanako
pandajacky
ammkiky
EchizenRyoma
nuuim
icewoman
yu-yun_
Miki_K
natthaphat007
fangfang
RetsUkawA_AisE
dgsdg
AKAMEBIKEI
yukichi
w-i-n-e
kan_pi
WhY-Ok
tsunaharuki
lookpear90
MuAy555
naijune
maltcurse
FONG '
fujimoto
taimosu
LUKSAMON
tobytob
destiny28
momo_gig
diehard22
Ryoma+
geng2587
PalmiizdaiiY
pspang
poypay
cashchii
Korkaew
penerope
tuaguan
ukiea
chyzzz
เจ้าชายสายลม>>ฟูจิ<<
princessopal
meilimew
f_kuni
areze
kwan_38
Sisyoyo
mameaw
using1234
Ceramic
pavanon08
pot_er
secretsekai
1234
neaykung
zerostyle
Love_U
mikoboshi_jang
gungoozg
Minene
pucca0099
muey
PRINCEFUJI
shusukefuji
g,pN
chakwang
PeGaZas
senaria
Windyberry
MF
~PP~Coi~
anyka
Le_paysage
rikkai_seishun
Yokung
witoiczayoz
onegirl
amajakai14
cat441
rice555
S_princess
Zephyr
james2538
CountShadow
nikkou
OcHiBi-RyOmA
Timcanpy
demonmanna
d3moncool
gpanda
Amazatozeed
steptommy
RYOMA~~
Jenife
fuji syusuke
bright
Little_Miko
codegeass201
improves
MakoLoveRyoma
meiner
kaarra
snitsamanlarp
~AoFzii~
Admin
189 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Minene
First Year Student
Minene

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 3 EmptyWed Apr 29 2009, 16:14

สมัครครั้งแรกขอฝากตัวด้วยค่ะ! */\*

ชื่อเล่น : Pukky ค่ะ
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ
ทำไมถึงชอบ : เพราะคิคุมารุ เอจิอยู่เซงาคุไง(เมี๊ยว วว)
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : อันนั้นแน่นอนอยู่แล้วค่ะ^^
ขึ้นไปข้างบน Go down
gungoozg
gungoozg

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 3 EmptyThu Apr 30 2009, 16:45

ชื่อเล่น : กั้ง
ทำไมถึงชอบ PoT : มีผู็ชายเยอะดี และ หล่อด้วยยย(ความจริงน้องมันบังคับอ่านเลยติด)
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ซุ่มแถวๆนี้แหละค่าาา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 3 EmptyThu Apr 30 2009, 18:19

ชื่อเล่น : แจน
ทีมที่ชอบ :เซงาคุ
ทำไมถึงชอบ PoT :มันสนุกค่ะแล้วก็มีตัวละครหล่อๆสวยๆทั้งนั้น><
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? :คงจะซุ่มอยู่แถวนี้แหละค่ะ^^
meiner
Real Player
Real Player
meiner

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 3 EmptyThu Apr 30 2009, 19:07

ยินดีต้อนรัยสมาชิกใหม่ค่ะ
สมาชิกเราเกินสามร้อยแล้ว เย่ cheers
~AoFzii~
Real Player
Real Player
~AoFzii~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 3 EmptyThu Apr 30 2009, 19:45

meiner พิมพ์ว่า:
ยินดีต้อนรัยสมาชิกใหม่ค่ะ
สมาชิกเราเกินสามร้อยแล้ว เย่ cheers

เห้ออย่าพูดให้มันเศร้าได้ไหมบุ๋ม Crying or Very sad 300 คน แต่ chat ไม่เคยเกิน 10 คนเลย

บางคนก็แค่เข้ามาดูดๆๆๆ แล้วก็ไป - - เห้อสังคมเราต้องการคนที่แบ่งปันกันมั่ง บางคน เม้นก็ไม่มีเห็นแล้วเบื่อหน่ายมากๆเลย

*เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ

ว่างๆก็มานั่ง Chat มั่งนะครับถ้าชอบเรื่องนี้ก็มี แชร์ ข้อมูลกันบ้าง
Real Player
Real Player

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 3 EmptyFri May 01 2009, 19:30

อย่าลืมไปที่ C-Box กันบ้างน่ะครับทุกคน ^^
Subtitute Player

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 3 EmptySat May 02 2009, 23:24

ใช่ครับ มา c-box กันด้วยนะ

มาคุยมาเเชร์กันนะครับ
Love_U
Love_U

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 3 EmptySat May 02 2009, 23:48

ชื่อเล่น : เก๊ตจ้า
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ สิ ^^
ทำไมถึงชอบ PoT : หล่อๆ ทั้งนั้นเลยไม่ชอบได้ไง >O< เอิ้กๆ ไม่ใช่ล๊ะๆ แบบว่ามีท่าการตีของแต่ละคน มันน่าอัศจรรย์มากๆ OoO คิคุมารุจางงง ~
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : อ่ะแน่นอนอยู่แล้ววว
zerostyle
Second Year Student
zerostyle

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 3 EmptySun May 03 2009, 00:52

ชื่อเล่น : บิ๊ก ครับ
ทีมที่ชอบ : ก็ต้อง เซงาคุ อยู่แล้ว
ทำไมถึงชอบ PoT : ตี tennis กันมันดี
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ก็ต้องแน่อยู่แล้วแหละครับ ^^
neaykung
neaykung

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 3 EmptyMon May 04 2009, 08:29

ชื่อเล่น : เนย
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ ริคไค เฮียวเท
ทำไมถึงชอบ PoT : ไม่รู้สิ จำได้ว่าตอนช่อง 9 เอามาฉาย ดูแค่ตอนเดียวติดงอมแงมเลย 55
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : สิงค่ะ >.<
1234
1234

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 3 EmptyThu May 07 2009, 10:07

ชื่อเล่น : พลอย
ทีมที่ชอบ : เฮียวเท จ้าา
ทำไมถึงชอบ PoT : หล่อทุกคนเลย
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ไม่บอก อิอิ
secretsekai
secretsekai

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 3 EmptyThu May 07 2009, 12:24

ชื่อเล่น : Pat
ทีมที่ชอบ : ชืเท็นโฮจื
ทำไมถึงชอบ PoT : ฮาเร็มหนุ่มหล่อ 55+
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : แน่นอน
pot_er
pot_er

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 3 EmptySun May 10 2009, 17:01

ชื่อเล่น : ton
ทีมที่ชอบ : เซชุน
ทำไมถึงชอบ PoT : ชอบท่าของฟูจิ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : แน่นอน
pavanon08
pavanon08

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 3 EmptySun May 10 2009, 22:41

ชื่อเล่น : นนท์ NoN
ทีมชอบ : เฮียวเท (Hyote) ยามาบูกิ (Yamaboki)
ทำไมถึงชอบ POT ? : เคยอ่านมาก่อน แล้วก็ไปดูในการ์ตูนแอนนิเมชั่น แล้วก็ได้เล่นเกมGBA เลยชอบอ่าสิ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : Sure!
Ceramic
Ceramic

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 3 EmptyMon May 11 2009, 22:16

ชื่อเล่น : ใบเตยค่ะ
ทำไมถึงชอบ PoT : ฟูจิหล่อ 55555 5 +
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : จะแวะมาเป็นพักๆ ค่ะ อิอิ ^^'
anyka
Jr. Representative Player
Jr. Representative Player
anyka

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 3 EmptyTue May 12 2009, 03:24

เย้ ๆมีคนอายุเท่าเราแล้วในบอร์ดนี้ดีใจ
using1234
using1234

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัว   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 3 EmptyWed May 13 2009, 19:04

ชื่อแพร ค้าาาาา

อายุ 14 แล้ว 555+

ตัวละครที่ชอบที่ สุด ท่านเรียวมะ กรี๊ดดดด

รองลงมาก็ ฟูจิ อ๊ายยยย เทพบุตร ของ ฉัน

รองลงมาอีกนิด คิคุมารุ คนนี้ น่ารัก ขี้เล่นตรงสเป๊ก

สุดท้าย โมโมะ บ้าพลังได้ใจ ค่ะ

ปล. มีคนบอกใ้ห้หนูมาแนะนำตัว
using1234
using1234

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัว อีกสักรอบ   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 3 EmptyWed May 13 2009, 20:12

ชื่อเล่น : แพร
ทำไมถึงชอบ PoT :มีเรียวมะ มีฟูจิ มีคิคุมารุ มีโมโมะ สรุปประเด็น ผู้ชายหล่อ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? :เรื่อยๆๆ

I Ryuma
mameaw
mameaw

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 3 EmptyThu May 14 2009, 09:59

ชื่อเล่น : มะเหมี่ยว
ทำไมถึงชอบ PoT :การ์ตูนสนุกดีค่ะ ดูเว่อร์ๆดี
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? :เข้าๆออกๆ ^^
Sisyoyo
Sisyoyo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 3 EmptySat May 16 2009, 19:12

ชื่อเล่น : ใหม่ ^^ (MAI)
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ พลาดไม่ได้เอิ๊กๆ~
ทำไมถึงชอบ PoT : เป็นการ์ตูนกีฬาที่มีสาระคะ ดูก็สนุก อ่านก็เพลิน
ตัวละครที่ชอบ ฟูจิ เรียวมะ เอจิ โมโมชิโระคนอื่นก็ลองๆมาๆ ฮ่ะๆ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ถ้าบอร์ดเก่าที่เล่นเเบบไม่มีอะไรทำก็จจะมาบอร์ดนี้บ่อยๆนะคะ

ป.ล. เว็บบอร์ดทำได้สวยทีเดียวคะ ชอบๆ ^^
kwan_38
Real Player
Real Player
kwan_38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 3 EmptySun May 17 2009, 20:15

ชื่อเล่น :ขวัญ
ทีมที่ชอบ :เซซุน
ทำไมถึงชอบ PoT :มีเทะสึกะ ชอบคนใส่แว่นอ่ะ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? :แน่นอน อิอิ
areze
areze

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 3 EmptyWed May 20 2009, 21:24

สวัสดีค่า

ชื่อเล่น .. เอิง
อายุ .. 17
เพศ .. ญ.
ทีมที่ชอบ .. เซงาคุ // เฮียวเท (-_-")
ทำไมถึงชอบ "ปริ๊นซ์" .. เป็นการ์ตูนเรื่องแรกที่ติดมาก เพราะความมุ่งมั่นของเหล่าเจ้าชาย ประทับใจมากๆๆจ๊ะ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ .. เปิดเทอมก็อาจจะมาน้อยลง แต่ไม่ลืมแน่จ้า ^^

ขอให้บอร์ดคึกคักๆๆ เย้... Very Happy
f_kuni

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 3 EmptySun May 24 2009, 22:47

ชื่อเล่น : ฟาง
ทำไมถึงชอบ PoT :มีเทะสึกะอยู่ในเรื่อง(ซะงั้น)555+
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : อยู่จ้า ถ้าว่างนะ
meilimew
meilimew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 3 EmptyMon May 25 2009, 21:59

ชื่อเล่น : มิว
ทำไมถึงชอบ PoT : ก็หนุกดีอ่ะ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : แน่นอนค๊าบบ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: รายงานตัว!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 3 EmptyWed May 27 2009, 21:35

ชื่อเล่น : Opal จ้า
ทำไมถึงชอบ PoT : อ่านแล้วสนุกเลนติดการ์ตูนเรื่องแรกและเรื่องเดียว
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : สิง สถิต เข้าๆ ออกๆ มาๆ ค่ะ

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 3 จาก 9ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next